29 มี.ค. , 2024, 12:56:30 pm

Author Topic: ดิถีถูกภาคีบน-ล่าง มีร้ายและดีอย่างไร  (Read 6868 times)

paitee

• Newbie
  • *
สวัสดีครับอาจารย์ ขอรบกวนสอบถามกรณี ดิถีในดวงถูกภาคีทั้งราศีบน-ล่าง จาก วัยจร,ปีจร,ลัคณาจร,หรือเดือนจรและวันจร จะเกิดผลดีและร้ายอย่างไรของเจ้าของดวงครับ ขอบคุณครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ระบบแจ้งว่า  ข้อมูลที่ท่านเคยกรอก หรืออาจกรอกไม่ครบ หรืออื่น ๆ  สูญหายไป

ตามระเบียบของ Web กรุณาแจ้ง
ชื่อ นามสกุล ที่อยู่ เบอร์โทร เป็นศิษย์หรือบุคคลภายนอก โทร

กลับมาที่ [email protected]  ก่อนนะครับ

fengshui

ดิถีถูกภาคีบนล่าง

หากดิถีอ่อนแอจะป่วย

หากแข็งแรง ภาคีกับลาภก็ได้ลาภ ภาคีกับตำแหน่งก็ได้ตำแหน่ง

แต่การถูกภาคี ทำให้โอกาสที่จะรับลาภที่ดีกว่าด้อยลง

paitee

• Newbie
  • *
ดิถีถูกภาคีบนล่าง

หากดิถีอ่อนแอจะป่วย

หากแข็งแรง ภาคีกับลาภก็ได้ลาภ ภาคีกับตำแหน่งก็ได้ตำแหน่ง

แต่การถูกภาคี ทำให้โอกาสที่จะรับลาภที่ดีกว่าด้อยลง

ขอบพระคุณครับที่ให้สิ่งที่มีค่ากับพวกเรา

fengshui

ยินดีครับ