19 เม.ย. , 2024, 09:14:06 am

Author Topic: กัวที่ติดปีที่แล้วถ้าลืมเอาออกแล้วติดข้ามปีไป เลย 4 กพ.จะมีปัญหาอะไรไหมคะ  (Read 4567 times)

maekai

• Full Member
เรียนถามอาจารย์ที่นับถือ

รบกวนถามข้อสงสัยคือได้ติดกัวหมายเลข1 เมื่อปีที่ผ่านมา และพอดีจะไม่อยู่ช่วงนี้เลย ถ้ายังไม่ได้เอากัวออก เลย 4 กพใไปแล้วจะมีผลต่อบ้านหรือไม่คะ

ขอบคุณล่วงหน้ามาในที่นี้ด้วยค่ะ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
แกะออกก็ควรดูฤกษ์ จะใช้ฤกษ์ปลอดภัยวันที่ 1 กพ.นี้ก็ได้ครับ

maekai

• Full Member
เรียนถามอาจารย์
พอดีไม่อยู่ระหว่างนี้จนเลยวันที่4 กพ.ค่ะ หลัง 4 กพ.ค่อยหาฤกษ์ปลอดภัยเอาออกได้ไหมคะ