28 มี.ค. , 2024, 06:17:25 pm

Author Topic: การวิเคราะห์ดวงกรณีได้รับเหรียญปรับดวง  (Read 3735 times)

rapong_122

• Newbie
  • *
ในกรณีที่ดวงได้รับเหรียญปรับดวงไปปิดหลักที่ไม่ต้องการแล้ว รูปดวงจะเปลี่ยนไปจนมีการวิเคราะห์ที่เปลี่ยนไปหรือไม่ครับ

ยกตัวอย่างดวงของผม
หลักปี 2/2
หลักเดือน 0/8
หลักวัน 1/3
หลักยาม 5/5

ดวงนี้เมื่อวิเคราะห์แล้วเป็นดวงหลัก ดิถีอ่อนแอ ต้องการธาตุน้ำ เป็นธาตุส่งเสริมและปรับอุณหภูมิ

ต่อมา ท่านอาจารย์ได้ให้เหรียญปิด 0/8 และ 2/2 และมีเหรียญ 4/12 เพิ่มมาด้วย

ตอนนี้ดวงจะเหลือเพียงแค่สองหลัก คือ 1/3 และ 5/5 อ่านเป็นดวง 2 ธาตุ (ดิน กับ ไม้)
ซึ่งมีธาตุสำคัญคือไฟใช่หรือเปล่าครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ตามแจ้งในกฎกติกาครับ

ไม่รับวิเคราะห์ดวงรายบุคคลครับ
เพราะไม่งั้น จะมีคนถามแบบคุณทุกคน