28 มี.ค. , 2024, 07:06:30 pm

Author Topic: สอบถามกรณีที่ทำให้เหรียญปรับแก้ดวงเสื่อม  (Read 3349 times)

lers

• Newbie
  • *
กรณีต่อไปนี้จะทำให้เหรียญปรับแก้ดวงเสื่อมไหมครับ

1.  ไปวัดทอดกฐินและนั่งฟังพระสวดให้พร(ไม่มีรดน้ำมนต์)

2.  ล้อมวงกันทำสมาธิแบบชี่กง รับพลังผ่านจักระจากอาจารย์ชี่กง โดยเปิดเพลงบทสวดภาษาจีนด้วย

ถ้าเหรียญเสื่อม และเป็นเหรียญที่ตัดมาจากหนังสือปฏิทินประจำปี จะสามารถรับเหรียญใหม่โดยใช้เหรียญจากหนังสือเล่มเดิมที่เป็นของพระรูปเดียวกันได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
วิธีตรวจสอบ

หากทุกอย่างปกติ ก็แปลว่าเหรียญไม่เสื่อมครับ

...

ได้ครับ