28 มี.ค. , 2024, 08:18:39 am

Author Topic: ปรึกษาฮวงจุ้ย และเหรียญปรับแก้ดวงส่งเสริมการมีบุตร  (Read 3565 times)

lers

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ

ผมเป็นศิษย์ชมรมรุ่น 30 มีปัญหาเรียนปรึกษาดังนี้ครับ
ผมกับภรรยาแต่งงานกันมา 10 ปีแล้วยังไม่มีบุตร
ผมอายุ 42 แล้ว ภรรยา อายุ 41 ปี
ตอนแต่งท่านอาจารย์กรุณาให้ฤกษ์ในงานแต่งงานให้
ผมได้ซื้อหนังสือฤกษ์ยามเล่มล่าสุดปี 57 ในหัวข้อสาเหตุทางฮวงจุ้ย
ที่อาจทำให้มีบุตรยาก ปรากฏว่าสาเหตุที่ค่อนข้างมองออกได้ชัดเจนคือ
ห้องน้ำชั้นล่างอยู่ตรงกลางหลังบ้าน
หลังหองน้ำเป็นครัวไทย ซึ่งก็อยู่กลางหลังบ้านเช่นกัน

ขอสอบถามครับว่า

1.กรณีครัวสามารถแก้โดยย้ายเตาแก๊สให้เขยิบมาทางด้านซ้ายไม่ให้อยู่กลางบ้านได้พอดี
แต่ห้องน้ำ มีวิธีการแก้อย่างอื่นไหมครับที่ไม่ต้องทุบห้องน้ำทิ้ง

2.ผมอยากขอให้ท่านอาจารย์ช่วยกรุณาดูเรื่องเหรียญปรับแก้ดวงผมกับภรรยา เพื่อส่งเสริมให้มีบุตร
ไม่ทราบว่าจะต้องติดต่ออย่างไรครับ หรือให้เข้าที่บริการวิเคราะห์ดวงของทางเว็บไซต์ได้เลยครับ

ขอบคุณครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
1. เปลี่ยนประธานมาอยู่ด้านซ้าย หรือขวาของบ้าน
    จะทำให้บทบาทที่กระทบกลางหลังบ้านลดความสำคัญลง

2. ขอสรุปรวบยอดพร้อมกันทุกท่าน ในงานบรรยายครับ
    และเราจะรับสมัคร 20 กรณีศึกษาด้วยครับ