19 เม.ย. , 2024, 05:51:14 pm

Author Topic: โปรแกรม Solar Azimuth  (Read 7487 times)

tanawat

• Newbie
  • *
โปรแกรม Solar Azimuth
« on: 14 ส.ค. , 2007, 03:46:43 am »
สวัสดีครับ
ในโปรแกรม ที่เขตวัฒนา นั้นไม่มีข้อมูลครับ เมื่อเลือกข้อมูลภายในเขตนี้จะขึ้นคำว่า Wait แล้วถ้าสั่งพิมพ์ ก็จะมีข้อมูลเดียวทั้งหน้าเลยครับ และที่แขวงอรุณอัมรินทร์ ก็เช่นเดียวกันครับ

Jo

• Global Moderator
  • Full Member
Re: โปรแกรม Solar Azimuth
« Reply #1 on: 15 ส.ค. , 2007, 02:18:30 am »
เขตวัฒนาเป็นบักของข้อมูลเกี่ยวกับสถานที่ครับ ทำให้ค่าองศาไม่ขึ้น ผมได้รับทราบปัญหาแล้ว และจะแก้ไขใน Version ถัดไป สำหรับผู้ที่จำเป็นต้องใช้เขตนี้ สามารถเลือกเขตใกล้เคียงเขตวัฒนาแทนได้ครับ องศาที่ออกมาจะได้เท่ากับเขตวัฒนา