20 เม.ย. , 2024, 12:59:52 pm

Author Topic: ปัญหาการแสดงผล โปรแกรม ดาว 9 ยุค บน Pocket PC  (Read 7568 times)

chum09

• Newbie
  • *
เรียน ซือเฮียโจ้
   ตามที่ผมได้ลงโปรแกรม ดาว 9 ยุค บน Pocket PC จากทางซือเฮียโจ้นั้น ผลที่แสดงออกทางหน้าจอ ในตำแหน่ง บารมี (แสดงเป็น สีน้ำเงิน ) ตำแหน่งลาภ (แสดงเป็นสีแดง) ที่มุมล่างขวา ซึ่งบอกลักษณะที่สลับกันครับ  หากเปรียบเที่ยบจากตารางที่เป็นเล่ม   การแก้ไขในเครื่อง PPC จะแก้ไขอย่างไรครับ เพราะทำให้การวิเคราะห์ผิดไปหมดเลยครับ

chum09

• Newbie
  • *
เรียน ซือเฮีย
     ผมได้เข้าไปที่ download โปรแกรม updated เป็น version 1.01 เพื่อแก้ไขสีตำแหน่งสี บารมี ลาภ แล้วครับ
ต้องขอโทษครับที่โพสขึ้นมาโดยไม่ ค้นหาข้อมูลที่ได้ updated ไว้ให้แล้ว

ขอบพระคุณอย่างสูง

Jo

• Global Moderator
  • Full Member
ใน Version 1.01 สีตำแหน่งบารมีและลาภผล จะแสดงผลตรงตามหนังสือปฏิทินฤกษ์มงคลครับ