28 มี.ค. , 2024, 06:37:09 pm

Author Topic: อยากทราบค่ะว่าจะเปิดสอนการเรียน ฮวงจุ้ย ขั้นที่ 1 เมื่อไร  (Read 3830 times)

rujnicha45

• Newbie
  • *
เรียน ซือเฮีย

ไม่ทราบว่ากำหนดวันเปิดเรียน ฮวงจุ้ย ขั้นที่ 1 ของรุ่นที่ 45 หรือยังคะ และเมื่อไร เพราะดิฉันได้เรียน ขั้นพื้นฐาน ของรุ่นที่ 44 มาค่ะ แต่ช่วงที่เปิด ขั้นที่ 1 ไม่สามารถเรียนได้ จึงอยากเรียนต่อในรุ่นใหม่นี้ค่ะ

ขอบพระคุณค่ะ
รุจณิชา

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ท่านอาจารย์กำหนดคร่าว ๆ เดือนมิถุนายน เพื่อให้รุ่นใหม่ทันงานไหว้ครู
แต่รอยืนยันอีกครั้งครับ

จะเปิดเมื่อใด จะ Email แจ้งให้ทราบครับ