18 เม.ย. , 2024, 11:29:02 pm

Author Topic: การแก้ไขอาชีพที่ไม่ตรงกับดวงชะตา  (Read 5133 times)

somsak7409

• Newbie
  • *
กราบเรียนอาจารย์  ผมเป็นคนธาตุไฟแต่ในกรณีที่ต้องการประกอบอาชีพ ผลิตน้ำดื่ม หรือประเภทเครื่องดื่ม  ต้องแก้ไขที่ใดบ้างครับ  เช่น ชื่อสินค้า  ชื่อบริษัท ตัวโรงงาน  หรือมีหลักการแก้ไขดวงของผู้เป็นเจ้าของครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
การประกอบอาชีพ ในระบบดวงชะตาของชมรมฯ
จะจากจังหวะชีวิตของดวง ( หยาง ) หากเป็นจังหวะที่ดี ก็ทำเต็มที่
หากไม่ดี ก็ระมัดระวังตัวให้มากขึ้น

ไม่ได้เอามากำหนดอาชีพครับ