28 เม.ย. , 2024, 06:55:56 am

Author Topic: สอบถามเกี่ยวกับเรื่องฤกษ์ยามที่ได้ค่ะ  (Read 3823 times)

rujnicha45

• Newbie
  • *
เรียนท่านอาจารย์
ฤกษ์ที่ดิฉันถามไปได้หมายเหตุไปว่าขอเป็นฤกษ์ย้ายโรงงานซึ่งดิฉันไม่แน่ใจว่าฤกษ์ที่ท่านให้มาต้องไปปฏิบัติอย่างไร ซึ่งต้องย้ายเครื่องจักรด้วย แล้วดิฉันต้องทำอะไรก่อนค่ะ และฤกษ์ที่ให้มามีแค่ 1 ชม. กรุณาให้ความกระจ่างด้วยค่ะ เพราะความรู้ทางนี้ดิฉันไม่มีเลยค่ะ และขอด่วนด้วยค่ะ เพราะบางฤกษ์กำลังจะเลยแล้วค่ะ เดี๋ยวจะไม่มีวัน

ขอบพระคุณมากค่ะ
รุจณิชา  พิพัฒน์บรรณกิจ
[email protected]

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ให้เริ่มเคาะที่ด้านหลังโรงงานทั้ง 2 แห่งพอเป็นพิธี ( หมายถึงเริ่มต้นแล้ว )
หากมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์ก็ให้ย้ายลงในฤกษ์ และไปตั้งที่ใหม่ในฤกษ์ ( สำคัญ )
แต่เครื่องจักร เสร็จเมื่อใดก็ได้ครับ