19 เม.ย. , 2024, 07:12:16 am

Author Topic: ทำมาค้าขายไม่ดีปีนี้ ประสบปัญหาขาดทุน พ่อแม่เอาเรื่องน้องชายมาสร้างปัญหาที่บ้าน  (Read 5542 times)

Thapana

• Guest
ข้าพเจ้าขายอะไหล่เครื่องจักร ปี 2551 ประสบปัญหาตลอด ขายสินค้าขาดทุน พ่อแม่ก็ยังเอาเรื่องน้องชายที่ไปสร้างไปหาข้างนอกมาที่บ้านให้ข้าพเจ้าเดือดร้อนอีก เช่น น้องชายไปยืมเงิน หรือมาโกหกให้พ่อแม่หาเงินให้ แล้วข้าพเจ้าก็ต้องไปชำระให้เสมอ ๆ จะมีวิธีแก้ไขอย่างไร ให้งานเข้ามาได้ผลกำไร ไม่มีปัญหาจากน้องชาย เงินมีแต่เข้าไม่มีออก ต้องการรายละเอียดเพิ่มเติมแจ้งมาที่ [email protected]

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ให้วิเคราะห์จากดวงก่อนครับ

แต่ในช่วงนี้ ทาง Web ยังติดค้างผู้ที่ส่งมาเกือบ 30 ท่าน
ซึ่งช่วงนี้ท่านอาจารย์ติดดูแลให้ความสะดวกศิษย์ที่มูลนิธิฮูลินช่วงเช็งเม้ง
แทบไม่มีเวลาพักผ่อน  ทุกอย่างจึจะช้าออกไปครับ

ช่วงนี้งดบริการวิเคราะห์ดวงครับ