19 เม.ย. , 2024, 04:42:14 am

Author Topic: รับเหรียญ  (Read 3867 times)

green

• Newbie
  • *
รับเหรียญ
« on: 01 เม.ย. , 2008, 10:18:43 am »
ขอรบกวนขอคำแนะนำจากอาจารย์ ค่ะ     แฟนเขาดูดวงกับอาจารย์ปี  2548  อาจารย์ให้รับเหรียญ 2 เหรียญ ๆ แรก รับปี2548 หาคนมอบได้ และรับเหรียญตามที่อาจารย์ ระบุเรียบร้อยแล้ว    เหรียญ ที่ 2อาจารย์ให้รับปี2550 ให้พกตลอดชีวิต แต่หาคนมอบไม่ได้เลย หามาตลอด ก็หาไม่ได้ เมื่อสองเดือนที่แล้วแฟนเขาก็เลยจับเหรียญมอบเองรับเองเลย   อย่างนี้ได้ไหมคะถ้า ไม่ได้จะทำอย่างไรดีคะ วันนี้ฉันก็โทรไปถามคุณพลกฤต เขาบอกว่าตอนนี้มีเหรียญทีรับในซองได้เลยไม่ต้องหาคนมอบ ถ้าเป็นอย่างนี้ก็ดีมากๆเลยจะได้ไม่ตอ้งหาคนมอบเพราะหายากมาก  ขออาจารย์ ช่วยแนะนำดว้ยนะคะขอบพระคุณอย่างสุง

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
Re: รับเหรียญ
« Reply #1 on: 01 เม.ย. , 2008, 02:25:15 pm »
จับเหรียญมอบเองรับเอง ไม่มีประโยชน์ครับ

หากเป็นเหรียญพระปลุกเสก ไม่ต้องหาคนมอบ เพียงแต่ไม่ครบทุกรอบปีเกิดครับ

หากคุณเป็นผู้เคยใช้บริการวิเคราะห์ดวง
ให้ติดต่อคุณวรรณ บอกรหัสเหรียญสุดท้ายไป
หากมี ก็ไปขอรับมอบได้ครับ