20 เม.ย. , 2024, 01:41:00 pm

Author Topic: Solar Azimuth ของ PC กับ PPC ต่างกันอย่างไรครับ  (Read 6224 times)

wilim

• Newbie
  • *
ผมซื้อจานแสงอาทิตย์มาและขอโปรแกรมเป็นแบบ PC แต่โปรแกรมไม่เห็นมีให้เลือกเป็น PC มีแต่ข้อความเป็นการลงใน PPC เลยสงสัยว่าจะให้โปรแกรมมาผิด มันมีความต่างที่พอจะสังเกตุได้ไหมครับว่าให้โปรแกรมมาผิดแล้วหรือเปล่า

Jo

• Global Moderator
  • Full Member
ที่หน้าแผ่น CD จะมีเขียนไว้ครับว่าเป็นรุ่นสำหรับเครื่อง PC หรือ PPC และโปรแกรมบน Pocket PC จะมีคำว่า Smart นำหน้าครับ

ตัวอย่างโปรแกรมสำหรับ PC

ตัวอย่างโปรแกรมสำหรับ Pocket PC