29 มี.ค. , 2024, 12:02:21 pm

Author Topic: กรณีที่บางวันมาเรียนไม่ได้ ทำยังไงครับ  (Read 7577 times)

adimba6

• Newbie
  • *
รบกวนสอบถามครับ พอดีได้รับเอกสารตารางเรียนของรุ่น 46 แล้ว ครับ คือ มีข้อสงสัยว่า ในกรณีที่บางวันมาเรียนไม่ได้ เนื่องจากต้องทำธุระ หรือ ทำงาน จะต้องทำยังไงครับ และมีผลในการพิจารณาเรียนต่อในขั้นสูงต่อไปหรือไม่ครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
หากท่านขาดเรียน สามารถติดตามการเรียนได้จาก VDO ที่บันทึกไว้ครับ

สำหรับขั้นเรียนที่ 5 จำนวนชม.เรียนเป็นสิ่งสำคัญ เพราะเป็นประสบการณ์โดยตรง
ในการไปเรียนในขั้นต่อ  ๆ ไป  จึงมีการกำหนดว่าจะต้องเรียนไม่ต่ำกว่า 80%

adimba6

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ยินดีครับ