25 เม.ย. , 2024, 06:14:17 am

Author Topic: อยากศึกษาวิชาฮวงจุ้ยแต่ไม่ค่อยมีเงินทำยังไงดีครับ  (Read 5609 times)

munn

• Newbie
  • *
อยากศึกษาวิชาฮวงจุ้ยจริง แต่ฐานะไม่ค่อยดี
มีแบบผ่อนเรียนได้ไหมครับ
แบบผ่อนเดือนล่ะ500อะไรประมาณนี้อ่ะครับ
ไม่ทราบว่าจะรบกวนเกินไปไหมอ่ะครับ
หรือมีวิธีอื่นที่ดีกว่านี้ก็ช่วยแนะนำหน่อยน่ะครับ
ขอบคุณมากๆครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ชมรมฯ ไม่มีค่าสอน คิดตามค่าใช้จ่ายจริง คือ ค่าโรงแรม
และอาจกล่าวได้ว่า ค่าใช้จ่ายในการเรียนต่ำสุดแล้ว

ประหยัดสุด ก็คงเป็น การอ่านตาม Web ต่าง ๆ ครับ

munn

• Newbie
  • *
เอ่อ อาจาร์ยครับ แล้วมีวีดีโอการเรียนการสอนที่อาจาร์ยสอนไหมอ่ะครับ
จะได้ประหยัดในเรื่องค่าโรงแรมที่อาจาร์ยกล่าวมา
แล้วยังสะดวกสำหรับคนที่ไม่มีเวลาไปเรียนด้วยอ่ะครับ
แล้วผมอยากไปทัศนศึกษากับอาจาร์ยเกรียงไกรที่ข่อนแก่นมากเลยครับ
แต่ไม่มีเงินอ่ะครับ ถ้าอาจาร์ยบันทึกภาพการเรียนการสอน
ทัศนศึกษาไว้ให้นักศึกษาที่ขาดโอกาสจะดีมากเลยน่ะครับ
และขอบคุณมากๆเลยน่ะครับที่ทำให้ผมเข้าใจว่าอาจาร์ยสอนวิชา
ด้วยใจจริงๆโดยคิดเพียงค่าโรงแรมเท่านั้น ขอบคุณมากครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ค่า VDO เราติดต่อบริษัทฯ ภายนอกมาดำเนินการ
ค่าใช้จ่าย VDO ต่อ 1 คาบเรียน  400 บาท ( มากกว่าค่าเข้าเรียนแต่ละครั้ง )

เรามีทำ DVD วิชาการต่าง ๆ ลองเปิดหน้าข่าวสารครับ