28 มี.ค. , 2024, 06:45:02 pm

Author Topic: ขอสอบถามเรื่องLOGOครับ  (Read 3539 times)

nat_swu

• Newbie
  • *
ขอสอบถามเรื่องLOGOครับ
« on: 17 มิ.ย. , 2009, 02:00:15 am »
สวัสดีอาจารย์ครับ หายไปนานเลยตอนนี้กิจการของผมก็ถือว่าเรื่อยๆครับ มีรายได้ทุกวันเพิ่มขึ้นทุกเดือนตั้งแต่เปิดคลินิกมา เข้าเรื่องเลยดีกว่า พอดีผอ.รพ.ของผมมาปรึกษาจะทำป้ายโรงพยาบาลใหม่ (พอดีร.พ.เปลี่ยนชื่อนิดหน่อยเป็นระบบเครือข่าย) ไม่ทราบว่าต้องพิจารณาอะไรบ้างครับ เคยถามอาจารย์เหมือนว่าให้ยึดหลักหยางเป็นหลัก(ในด้านจุดติดตั้ง) ไม่ทราบว่าหลักอินต้องดูด้วยหรือเปล่า เช่น วงกลม สัญลักษณ์ สี เป็นต้น ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ...หมอแปดริ้วขี้สงสัย

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
Re: ขอสอบถามเรื่องLOGOครับ
« Reply #1 on: 17 มิ.ย. , 2009, 09:35:26 am »
ยินดีด้วยครับกับความสำเร็จ ( Office คุณหมอตั้งพิง 30 องศา )

ป้ายโรงพยาบาล ต้องสื่อถึงลักษณะกิจการเป็นหลักก่อน

ส่งภาพมาทาง [email protected]