19 เม.ย. , 2024, 08:19:47 am

Author Topic: การตั้งครรภ์ ห้ามทำการย้ายเตียงและต่อเติม  (Read 3963 times)

mic

• Newbie
  • *
คือถ้าภรรยท้องอยู่3เดือนกว่า แล้วที่ใต้เตียงมีมดมาทำรังใหญ่ ถ้าเราไม่รู้ไปย้ายจะเป็นอะไรหรือเปล่าครับ(ขยับออกนิดหน่อยและก็ขยับเข้าที่เดิม)    และถ้าจำเป็นต้องย้ายเตียงออกเราจะมีวิธีแก้ไขหรือเปล่าครับ    และอีกข้อถ้าจำเป็นต้องมีการเจาะพื้นหน้าบ้านสัก4รูเพื่อยึดน้อตทำเหล็ก   เพื่อจะทำทางรถเข้าออกบ้าน จะทำได้มั้ยครับและมีการอ๊ออกเชื่อมเหล็กที่ประตูเพราะของเดิมหัก จำเป็นต้องทำพร้อมกันจริงๆๆ จะมีวิธีแก้มั้ยครับ  ท่านอาจารย์ ขอรบกวนด้วยครับ  ขอบคุณ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
*** น้ำยาชีวภาพ EM สามารถไล่มดได้ / หาข้อมูลผ่าน Net ***

กรุณาแจ้งวันเดือนปีเวลาเกิดสามี ภรรยา
เดือนที่ตั้งครรภ์ ทิศหลังบ้าน เบอร์โทร
มาที่ [email protected]