28 มี.ค. , 2024, 01:30:18 pm

Author Topic: ส่งมอบรถ  (Read 3743 times)

Aries

• Jr. Member
  • **
ส่งมอบรถ
« on: 29 มี.ค. , 2010, 01:07:38 am »
สวัสดีครับ เรียนซือเฮียครับ

ผมมีข้อสงสัยครับจากฤกษ์ออกรถจะมั้งไปรับเอง หรือ ที่ปลอดภัยโดยการให้ทางศูนย์มาส่งให้ที่บ้าน จะเป็นไปได้ไหม ผมมีความคิดเห็นว่า ในกรณีที่ไม่สะดวกจะให้มาส่งที่บ้าน แต่ก็ไม่อยากจะไปออกรถเอง จะทำแบบนี้ได้ไหมครับ คือ นัดกันคนละครึ่งทางเพื่อจะรอรับรถ เหมือนรอรับพัสดุจาก"ปรษณีย์ พอจะใช้ได้หรือเปล่าครับ อย่างน้อยทางศูนย์ก็ขับรถออกมาจากศูนย์เพื่อเดินทางมาส่ง เพียงแต่เรารอรับที่สถานที่อื่นแทน ดูแล้วก็น่าจะพอใช้ได้ไม่น่าจะขัดกับที่ในหนังสือหรือเปล่าครับ ก็แค่เป็นอีกทางหนึง 

ขอบพระคุณครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
Re: ส่งมอบรถ
« Reply #1 on: 29 มี.ค. , 2010, 09:20:31 am »
ได้ครับ

แต่ท่านอจ.ให้แจ้งว่า ดีที่สุด คือที่บ้านครับ