29 มี.ค. , 2024, 08:35:18 am

Author Topic: การเปลี่ยน ตุ๊กตาชายหญิง ช้างม้าและฉัตร ที่ศาลพระภูมิ ตายาย  (Read 16084 times)

arinya9

• Newbie
  • *
รบกวนถามค่ะ พอดีเมื่อหลายวันก่อนลมพัดแรง ฉัตรที่อยู่ที่ศาลตกลงมาหัก จะเปลื่ยนให้ใหม่พร้อมกับตุ๊กตาชายหญิงและช้าวม้าที่เดียวเลยได้หรือเปล่าค่ะทุกทีจะเปลี่ยนช่วงตรุษจีน แต่นี่ฉัตรตกลงมาก่อนเลยจะเปลี่ยนก่อนที่เดียวเลยได้ไหมค่ะ จะเปลี่ยนวัน พฤหัสบดี ที่ 13 ม.ค 2554 นี้ได้หรือเปล่าค่ะ หนูเกิดวันเสาร์ปีมะเส็งค่ะ สามีเกิดวันศุกร์ปีเถาะ ค่ะ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
หากจะหาฤกษ์ต้องเข้าหมวดบริการครับ

แต่หากเปลี่ยนเป็นประจำ ให้รอเปลี่ยนช่วงเวลาเดิมจะดีกว่า โดยจุดธูปแจ้งท่านไว้ก่อน