29 มี.ค. , 2024, 01:59:23 am

Author Topic: รายงานผลหลังจากไปขอพรที่เทียนฐานญาติที่ไปขอพรถูกหวยล้านกว่า  (Read 4253 times)

ruangsakkhowdee

• Jr. Member
  • **
ก่อนไปถือศีลกินเจ 9 วันทำบุญทำทานแล้วไปขอพรที่เทียนฐานส่วนตัวผมเองขอด้านการงานก็ดีขึ้นครับ ขอบคุณทางชมรมและอาจารย์ครับที่ทำสถานที่ศักดิ์สิทธิ์ไว้ให้ขอพร (-/\-)

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ขอแจ้งว่า การถูกหวยคงไม่ได้มาจากการขอพรโดยตรง น่าจะมาจากดวงมากกว่าครับ

ก็ขอแสดงยินดีด้วย

ขอบคุณที่แจ้งให้ทราบ

แนะนำให้นำเงินไปทำบุญสังฆทาน อุทิศให้กับเจ้ากรรมนายเวร พ่อแม่ ครู อาจารย์ ....

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
เล่าให้ท่าน อจ.ฟังแล้ว

ท่านบอกว่า วันทีมีการให้เหล่าสมาชิกไปไหว้ 600 กว่าคนนั้น
ทุกคนเข้าประตูภูมิ 6 และออกประตู 6
หลายคนถกเถียงกันเรื่องหวยว่า จะออกบน หรือล่าง

ปรากฎว่า ออกทั้งบนและล่างเป็น 66
ถูกกันถ้วนหน้า