29 มี.ค. , 2024, 01:11:34 pm

Author Topic: หนังสือเริ่มต้นฮวงจุ้ย จนถึงขั้นสูง  (Read 7391 times)

peeraz

• Newbie
  • *
อยากให้จัดทำหนังสือสอนฮวงจุ้ยตั้งแต่เริ่มต้น จน ถึงขั้นสูงน่ะครับ เอาแบบ ละเอียดหน่อยแยกเป็นหลายๆเล่มก็ได้ครับ เพราะอยากไปเรียนด้วย แต่ไม่ค่อยสะดวกเลยครับ เพราะงานผมค่อนข้างยุ่งนิดหน่อย อยากให้ทำขายเป็นหนังสือบ้างครับสำหรับคนที่ไม่มีเวลาไปเรียน

ขอบคุณครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ขั้นกลาง จะเป็นภาคปฏิบัติ ( ขั้น 5 - 6 ) ต้องเป็นประสบการณ์ตรงของผู้เข้าเรียน
ขั้นสูง จะเป็นส่วนหลากหลายวิชาที่มี ซึ่งชมรมฯ ไม่ได้ใช้เป็นหลัก
        แต่เรียนเพื่อให้รู้เขารู้เรา

และยิ่งสูง ก็ยิ่งยาก ยิ่งซับซ้อน คนอ่านก็ทำความเข้าใจยาก โอกาสใช้ไม่มาก
ทำเป็นหนังสือไม่คุ้มกันครับ