18 เม.ย. , 2024, 03:17:31 am

Author Topic: ราศีบนของวันเดือนปีเวลา เป็นราศีเดียวหมด  (Read 3418 times)

Thaworn

• Jr. Member
  • **
ดวงที่เป็น  3/9  3/7  3/9  3/5  ( เรียงจาก เวลา วัน เดือน ปี ) 
1.อย่างนี้คือดวงซำเพ็งใช่ไหมครับ
2.อย่างนี้แก้ด้วยเหรียญไม่ได้ใช่ไหมครับ เพราะจะเหลือแค่หลักดิถีอย่างเดียว
3.อาจารย์เคยบอกว่าดวงซำเพ็ง ให้ตั้งแก้โดยใช้ธาตุถ่ายเทเพื่อให้มีจุดศูนย์รวมเดียวกัน อย่างข้างบนได้หรือไม่ครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
1. ใช่ครับ
2. ไฟในเดือนทอง อ่อนแอ แต่ดิถีนั่งอยู่บนไฟ มีรากฐาน ไม่อ่อนแอ
    สามารถปิด 3 หลักได้ครับ
3. ถูกต้องครับ