20 เม.ย. , 2024, 09:48:11 am

Author Topic: การไปกระทบทิศอสูร ในบ้านที่เราไม่ได้ อยู่แล้วมีผลกับเราไหมครับ  (Read 3343 times)

rabchai

• Guest
คือ วันนี้ ตอน 9 โมงเช้า ได้ให้ช่างแอร์ไปทำการรื้อ แอร์ จากร้านเก่า เนื่อง จากตอนที่ย้ายร้าน ไม่ย้าย แอร์ มาด้วย มาย้ายเอาวันนี้ [17/01/52]
 จุดที่ตั้งแอร์ เปนทิศ ตะวันออก ซึ่งทราบมาว่า เปนทิศ อสูรเดือน  จึง อยากเรียน ถาม ว่า การกระทบ ดังกล่าว จะมีผล ต่อเราหรือไม่  เพราะ ไม่ได้ อยู่  อาคารหลัง นั้น แล้ว 

ขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
มีครับ แต่บทบาทไม่มาก เพราะไม่ได้อยู่

แต่ก็ควรดูฤกษ์ ล้างอาถรรพ์