26 เม.ย. , 2024, 07:58:41 am

Author Topic: เรียนสอบถามเรื่องตำแหน่งลาภวิบัติ  (Read 5472 times)

pol

• Jr. Member
  • **
เรียนสอบถามซือเฮียครับ
ผมได้ใช้บริการตรวจดวงกับทางชมรมแล้ว อจ.ให้ตั้งพระที่ทิศตะวันตกครับ  ผมตรวจดูที่บ้านแล้วเปลี่ยนไปตั้งโต๊ะหมู่พระที่ 293 องศา WN (พอใช้ได้ไหมครับ) และที่สำคัญและกังวลอยู่คือตำแหน่งประตูเป็นตำแหน่งลาภวิบัติเลยอยากทราบว่าพอจะมีวิธีแก้ไขรึเปล่าครับ
ขอบคุณมากครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
293 เป็นตะวันตกเฉียงเหนือ ธาตุดิน ใช้ไม่ได้ครับ

ประตูเป็นลาภวิบัติ ต้องเปลี่ยนประธาน เพื่อเปลี่ยนบทบาทดาวครับ

pol

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณมากครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ยินดีครับ