19 เม.ย. , 2024, 11:38:08 pm

Author Topic: อยากสอบถามเรื่องการมีลูกที่ถูกโฉลกและส่งเสริมดวงพ่อแม่ครับ  (Read 6970 times)

chai-jen

• Guest
พอดีว่าผมอยากได้รายละเอียดเกี่ยวกับปีเกิดของลูกที่จะถูกโฉลกและส่งเสริมดวงของผมและภรรยาครับ
คือผมเกิดวันพุธ ที่ 16 เมษายน พ.ศ.2518 ปีเถาะ เวลา 04.06 ครับ
ส่วนภรรยาของผมเกิดวัน จันทร์ ที่1 ธันวาคม พ.ศ.2518 ปีเถาะ เวลา 00.01 ครับ
ตอนนี้ผมอยากมีลูก แต่อยากทราบว่าผมจะมีลูกปีไหน วันไหน และเดือนไหนดีครับ
เพราะแฟนของผมอยากจะเตรียมพร้อมให้ดีที่สุดสำหรับลูกครับ
รบกวนช่วยตอบคำถามให้ผมหน่อยครับ
ขอกราบขอบพระคุณมากครับ ส่งทางเมล์ก็ได้ครับ ขอบคุณมากครับ