28 มี.ค. , 2024, 10:34:08 pm

Author Topic: เรียนถาม ช่วงนี้มีการเปิดเรียนฮวงจุ้ยอีกไหมครับ  (Read 5231 times)

pronpom

• Newbie
  • *
มีหลักสูตรเรียนทางไกลไหมครับ(เรียนอยู่กับบ้าน เปิดเว็บ หรือ ซีดี)  ไม่สะดวกเดินทางมาเรียนที่กรุงเทพครับ  ขอคำแนะนำด้วยครับ
เผื่อที่จะได้นำไปสามารถใช้กับบ้าน กับตัวเอง กับครอบครัว หรือช่วยเหลือผู้อื่นได้ครับ

ขอบพระคุณมากครับอาจารย์

pronpom

• Newbie
  • *
เข้าไปดูแล้วครับอาจารย์  แต่ยังไม่ได้ความกระจ่าง  เหมือนท่านผู้ถามเช่นกันครับ 

1. การเรียนทางไกล  เรียนจากหนังสือ ตำรา  อุปกรณ์การเรียนอย่างไร  สามารถติดต่อจัดซื้อ หรือลงทะเบียนเรียนอย่างไร

2. การเรียนครองคลุมเรื่องอะไรบ้างครับ