20 เม.ย. , 2024, 12:03:53 am

Author Topic: การดูฤกษ์เปลี่ยนกระถางธูป  (Read 4311 times)

jimmon

• Newbie
  • *
ได้ซื้อหนังสือฤกษ์ปี 2554 แต่ด้านหน้าเป็นฤกษ์แต่งงานจีนค่ะ  เลยไม่ทราบว่าจะดูฤกษ์จากเล่มนี้ได้หรือไม่ การดูฤกษ์เปลี่ยนกระถางธูป ต้องดูที่หน้าใดช่วยแนะนำด้วยค่ะ  ขอบคุณค่ะ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
Re: การดูฤกษ์เปลี่ยนกระถางธูป
« Reply #1 on: 03 มี.ค. , 2011, 05:33:01 pm »
ปกติ เล่มนี้จะพูดถึงฤกษ์ทั่่วไปที่เราใช้ชีวิตประจำวัน

ฤกษ์แต่งงาน เป็นเรื่องพิเศษประจำฉบับ

หากหาฤกษ์ไม่เป็น สามารถใช้ฤกษ์ปลอดภัยในหนังสือได้ครับ