29 มี.ค. , 2024, 07:36:47 am

Author Topic: ไม่น่าเชื่อ เมื่อเจอกับตัวเอง / กระทบอสูร แล้วเกิดเรื่องมากมาย  (Read 4185 times)

thongnamchai

• Newbie
  • *
ปกติผมเชื่อเรื่องฮวงจุ้ย50/50แต่ตอนนี้ผมเชื่อ80-90%เมื่อลองพิสูตรกับตัวเอง เมื่อวันที่4/5/6ที่ผ่านมาผมพาครอบครัวไปเที่ยวต่างจังหวัด จึงให้ช่างมาทาสีห้องนอนใหม่หมดเคลื่อนย้ายทุกอย่างในห้องนอน ผมใช้ฤกษ์สะดวก พาผมกลับจากเที่ยว

พอวันรุ่งขึ้นเกิดเหตุการณ์ทะเลาะกับภรรยาอย่างรุนแรงในเรื่องที่ไม่คาดคิดว่าจะเกิดได้ รุนแรงมากมาก จนผมเครียดสุด ลูกชายคนโตก็หงุดหงิดโดนอาม่าตีทั้งที่ไม่เคยเกิดขนาดนี้มาก่อน. สุดท้ายผมรีบโทรหาอาจารย์ อ.ตกใจมากว่าทำไมไม่ปรึกษาก่อนสุดท้าย อ.ให้แนวทางแก้ไขมาว่าจะเรียบร้อยเหนื่อยเลยครับ. เชื่อแล้วครับ
« Last Edit: 23 พ.ย. , 2011, 06:35:11 am by fengshui »

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ขอบคุณที่แบ่งปันเรื่องราวครับ