29 มี.ค. , 2024, 02:51:49 pm

Author Topic: Flash Drive Office 6.1  (Read 12756 times)

thaveej

• Jr. Member
  • **
Flash Drive Office 6.1
« on: 26 ก.ย. , 2012, 02:48:53 am »
เรียน ซือเฮีย
Flash Drive  ที่ซื้อมา และเคย up date มาหลายเดือนก่อนวันไหว้ครู ที่หน้าเมนู ตรงแถบสีน้ำเงินด้านบนมุมซ้ายมือ ระบุว่า 'Sinsae Office 6.1'
อันนี้ต้อง Update ใหม่หรือเปล่าแล้วครับ  แล้วรุ่นนี้ยัง update ได้มั้ย

ขอบคุณครับ

Jo

• Global Moderator
  • Full Member
Re: Flash Drive Office 6.1
« Reply #1 on: 26 ก.ย. , 2012, 07:11:13 am »
รุ่นนี้สามารถนำมา Upgrade ได้ครับ จะเพิ่มโปรแกรมดวงจีน โปร + Hard Lock + Flash Drive แบบป้องกันไวรัสและการลบข้อมูล

รายละเอียดเพิ่มเติมดูได้จาก Link http://www.fengshuitown.com/tools-download/Fengshui-Software-Online-SMS-order.htm

thaveej

• **
« Reply #2 on: 27 ก.ย. , 2012, 01:15:02 am »
หมายความว่า ผมต้องเสียค่า  Upgrade ใช่มั้ยครับ ไม่สามารถ upgrade free ผ่านทาง web เหมือนครั้งก่อนใช่มั้ย เพราะเปิดเวปแล้วเห็นข้างล่างให้กรอกใบสั่งซื้อ แล้วต้องส่งFlash drive 6.1 ไปให้หรือเปล่าครับ

Jo

« Reply #3 on: 27 ก.ย. , 2012, 07:56:04 am »
โปรแกรมใน The new SINSAE Office ทั้งหมดจะมีการปรับปรุง Interface (ส่วนติดต่อผู้ใช้) ให้รองรับระบบสัมผัสและใช้งานบน Windows รุ่นใหม่ได้ดียิ่งขึ้นครับ เพิ่มฟีเจอร์ Auto update Software, การใช้งานปฏิทินจีน และฤกษ์ปลอดภัย ออนไลน์ (ผ่านอินเตอร์เน็ต)

สำหรับดวงจีน รุ่นโปร พัฒนาขึ้นมาใหม่ทั้งหมด มีระบบวิเคราะห์และทำนายดวงต่าง ๆ (เช่น อุณหภูมิดวง, แสดงเส้นภาคีชง, วิเคราะห์ธาตุสำคัญเบื้องต้น, เกณฑ์โหราศาสตร์, เฉี่ยงแซ, ลักชิง ฯลฯ)

สมาชิกที่มีโปรแกรมดวงจีนรุ่นเบสิก (2.99) สามารถใช้เป็นส่วนลดในการปรับรุ่นได้ 400 บาท

สำหรับโปรแกรม Flash Drive 6.1 ปัจจุบันยังสามารถใช้งานได้ตามปกติครับ แต่หากผู้ใช้ต้องการฟีเจอร์ในการทำงานใหม่ ๆ ก็สามารถนำ Flash Drive มา Upgrade เป็นโปรแกรมรุ่นใหม่ได้ครับ

thaveej

• **
« Reply #4 on: 28 ก.ย. , 2012, 05:35:56 am »
สรุปแล้วต้องส่ง Flash Drive 6.1 ไปให้ เพื่อ Upgrade (หากต้องการฟีเจอร์รุ่นใหม่) แล้วต้องชำระค่า Upgrade 4,000 บาทหรือเปล่าครับ

Jo

« Reply #5 on: 29 ก.ย. , 2012, 01:42:21 am »
Upgrade จาก Flash Drive 6.1 เพิ่ม 2,600 บาท ได้ Software และอุปกรณ์ครบชุดครับ

โดยโอนเงินเข้าบัญชี ธนาคารกรุงเทพ ชื่อบัญชี วาณี บุญธกานนท์ สะสมทรัพย์ เลขที่บัญชี 170-0-58697-5

ส่ง Flash Drive และเอกสารการโอนเงินทางไปรษณีย์ลงทะเบียนมาที่ นายโอภาส มิตรนรากร ที่อยู่ 51/8 ม.8 เสาธงหิน บางใหญ่ จ.นนทบุรี 11140 และให้แนบชื่อที่อยู่สำหรับ จัดส่งกลับมาด้วยครับ