20 เม.ย. , 2024, 10:25:20 am

Author Topic: สอบถามเรื่อง solar azimuth ครับ  (Read 5091 times)

kizarik

• Newbie
  • *
สอบถามเรื่อง solar azimuth ครับ
« on: 30 ส.ค. , 2013, 08:33:19 am »
พอดีวันก่อนให้คนไปซื้อจานวัดแสงอาทิตย์ให้ แต่พอดีเห็นบอกว่าโกรแกรมหมด จะจัดส่งให้ทีหลัง แต่อยากทราบว่า สามารถใช้ อะไรแทนได้ก่อนไหมครับ อีกอย่าง เห็นว่าโปรแกรมลงได้แต่ ใน PPC พอดีมือถือ เป็น พวก smart phone ที่เป็น iOS กับ Android น่ะครับ

สรุปคำถาม
1. ใช้อะไรหา azimuth แทนก่อนได้หรือไม่ครับ
2. นอกจาก WM platform ตัวโปรแกรม ลงใน OS อื่นได้หรือไม่ครับ

Jo

• Global Moderator
  • Full Member
Re: สอบถามเรื่อง solar azimuth ครับ
« Reply #1 on: 30 ส.ค. , 2013, 09:43:26 am »
ระบบ PPC ไม่ได้จัดทำแล้วครับ เนื่องจากเป็น OS ตกรุ่น ปัจจุบันจะมีรุ่น SINSAE Online เป็น Web apps สามารถเปิดได้บน OS ทุกแพลทฟอร์มทั้ง Android iOS Windows

ดูตัวอย่างการใช้งานได้ที่ sinsae.net ครับ