28 มี.ค. , 2024, 04:02:39 pm

Author Topic: สอบถามเรื่องธาตุสำคัญ ให้คุณ ให้โทษ  (Read 4242 times)

thaveej

• Jr. Member
  • **
เรียน ซือเฮีย

ผมคิดว่าการดูดวงของทางชมรมเรานั้น การหาธาตุสำคัญ ให้คุณ ให้โทษ เป็นเรื่องหลักที่สำคัญที่สุดเป็นอันดับแรก จึงได้มีการหารือวิเคราะห์กันในเพื่อนร่วมชั้นเรียนกัน แต่บางดวงก็เห็นต่าง จึงไม่ทราบว่า จะนำมาถาม ซือเฮียใน เวป จะเป็นการผิดกฎ กติกา มารยาท มั้ยครับ
(ถามเพียงว่าดวงนี้ ธาตุสำคัญ ให้คุณ ให้โทษ คืออะไรเท่านั้น)

ขอบพระคุณครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ท่านอจ.ใหญ่ให้สอบถามในห้องเรียนครับ

หากถามทางหน้า Web จะมีคนมาถามมากมายไม่รู้จบครับ