24 เม.ย. , 2024, 12:00:35 pm

Author Topic: ดวงจีน สามารถดูได้ไหมครับว่าหญิงชายคูหนึ่งจะเป็นเนื้อคู่กันได้หรือเปล่าครับ ?  (Read 5516 times)

fs888

• Jr. Member
  • **
ลูกชายมีเรื่องไม่เข้าใจกับแฟน  มีทีท่าจะเลิกคบค้ากันกัน 
ลูกชายของผมเศร้าเสียใจมาก  ทางผมและภรรยาซึ่งเป็นพ่อแม่เห็นแล้ว
ก็เหมือนหัวใจเราเองจะขาดรอน ๆ  ลูกชายนั้นกินไม่ได้นอนไม่หลับและเราพ่อแม่ก็กินไม่ได้นอนไม่หลับไปด้วย
จึงจะเรียนถามซือเฮียและท่านอาจารย์ว่าดวงจีนของทั้งหญิงและชายคู่หนึ่งนั้นจะสามารถดูไหมครับ
ว่าเขาทั้งคู่จะเป็นเนื้อคู่กันหรือไม่ ?  และหากทั้งคู่เป็นเนื้อคู่กัน-จะสามารถแก้ไขให้ทั้งคู่คืนดีกันได้เร็วขึ้นได้ไหมครับ ?
(ไม่ต้องใช้เวลามากกว่าจะคืนดีกันได้ซึ่งจะสร้างความเจ็บปวดหัวใจซึ่งกันและกัน)  เช่น ใช้เหรียญแก้ไข
ปิดช่องนู้นนี้  หรือตั้งสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยเสริม  หรืออื่นใดครับ ?
ซี่งผมจะได้ส่งรายละเอียดดวงมาให้ช่วยกรุณาวิเคราะห์ในช่องบริการดูดวงภายหลังครับ
                                         ขอบคุณครับ  และด้วยความเคารพ
                                          fs888 (41)

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ตามหลักวิชา สามารถวิเคราะห์ได้ระดับหนึ่ง
แต่ประเด็นจริยธรรม คุณธรรม คือ 
หากรักกันแล้ว แต่งงานอยู่ร่วมได้ทุกคู่
จะไม่มีการพรากคู่ ด้วยอาศัยดวงชะตามากำหนด

*** รายละเอียดอยู่ในเล่ม ปฏิทินฤกษ์มงคล 2550 ปีกุน
       เรื่องเด่น : ปีเกิดชงกัน แต่งงานกันได้อย่างไร ***

ในกรณีที่ไม่เข้าใจกัน
หากเป็นประเด็นที่ไม่สามารถแก้ไขได้ เช่น ทัศนคติที่ต่างกันมาก
ต้องปรับสิ่งเหล่านี้ก่อน 

หากแก้ไม่ได้แม้จะปรับดวงอย่างไร ปัญหาเหล่านี้ ก็จะกลับมาเมื่อเวลาผ่านไป

แต่หากแก้ได้ สามารถอาศัยการปรับดวงเป็นตัวช่วยเสริมให้เร็วขึ้นได้
ปัญหา คือ ต้องทั้ง 2 ฝ่ายศรัทธา
เพราะเมื่อไม่ศรัทธา ใจก็ปิดกั้น การแก้ไขก็จะไม่ได้ผล

หกาจะส่งดวงวิเคราะห์
กรุณาเล่ารายละเอียดสั้น ๆ และช่วงเวลาที่ปัญหาเกิดขึ้น

fs888

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณอย่างยิ่งครับที่กรุณาตอบปัญหาอย่างเร็วมาก
เกิดเหตุการณ์นี้มา 3 - 4 วันเหมือนทรมานใจมาเป็นเดือน
อยากหาวิธีแก้ไขให้ลูกสักอย่าง-เพราะแค่ปลอบใจ-ให้กำลังใจนั้น
เหมือนทายาให้เค้าแค่ผิว ๆ บันเทาอาการคันยังไม่ได้เลย-จะไปแก้ปวดร้าว
ภายในได้อย่างไร
ผมจะรีบแจ้งรายละเอียดดวงของทั้งคู่มาในหมวดบริการดูดวงจีนอีกทีครับ
         ขอบคุณครับ
         fs888  (41)