26 เม.ย. , 2024, 08:43:50 am

Author Topic: ผลการปะทะในราศีล่างกรณีซับซ้อน  (Read 3782 times)

ed

• Newbie
  • *
เรียนซือเฮีย

ผมขอเรียนถามความรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับการปะทะ(ชง)ในราศีล่างในกรณีที่ในดวงมีตัวราศีล่างสมมุติ /4 มี3หลัก
ชงกับ/10 มี1ตัว กรณีดังกล่าวขอเรียนถามดังนี้ครับ
1.พื้นดวงราศีล่างจะแย่งกันปะทะหรือไม่อย่างไร
2.เมื่อวัยจรปีจรหากมีราศีล่าง/10 มาเพิ่มอีก2ตัว จะเกิดผลอย่างไรครับ

ขอแสดงความนับถือ ศิษย์รุ่น44

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
1. จะปะทะหมดครับ แต่เบาหน่อยเพราะเรามี 3 ตัว
2. ปะทะทุกหลัก ความรุนแรงจะมากครับ