29 มี.ค. , 2024, 06:16:30 am

Author Topic: การตั้งสิ่งศักดิ์สิทธิ์เพื่อเปิดขุมคลัง  (Read 6696 times)

OrapinT

• Newbie
  • *
เรียนซือเฮีย
อาจารย์เคยบอกว่าให้ดิฉันตั้งสิ่งศักดิ์สิทธิ์เพื่อเปิดขุมคลังในดวงที่ทิศ 215 ถ้าหลังบ้านพิงทิศ 34 แสดงว่าควรตั้งสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทิศ 215 คือหน้าบ้านใช่หรือไม่
บ้านที่อยู่เป็นบ้านเก่าทิศ 215เป็นหน้าบ้านและเป็นบันไดไม่สะดวกตั้งสิ่งตั้งสิทธิ์สามารถตั้งที่ห้องพระ ซึ่งอยู่ชั้น 2 กลางบ้านโดยให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์หันหลังพิงทิศ 215 ได้หรือไม่
ต้องไหว้เป็นประจำหรือไม่คะ ถ้าไม่ได้ไหว้บ่อยๆจะมีผลอย่างไรบ้างคะ บ้านหลังนี้อยู่ต่างจังหวัดจะกลับไปเฉพาะเสาร์อาทิตย์เท่านั้น

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ได้ครับ  และต้องไหว้เป็นประจำ

ไหว้น้อย ผูกพันน้อย ก็ได้ผลน้อย

***น่าจะป็น 210 มากกว่า โปรดตรวจสอบ ***

OrapinT

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากค่ะ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ยินดีครับ