20 เม.ย. , 2024, 01:35:14 pm

Author Topic: กำลังจะตั้งโรงงานใหม่จะปรึกษาใครได้บ้างเกี่ยวกับเรื่องฮวงจุ้ย(แบบละเอียดครับ)  (Read 3338 times)

ตอ้งการปรึกษา เรื่องฮวงจุ้ยของการตั้งโรงงานจะปรึกษาที่ไหนได้บ้างครับ ผมโทรมาถามที่หมายเลขโทรศัพท์ในเวปนี้เขาบอกว่าที่เวปนี้ไม่รับปรึกษา ผมเลยไม่รู้จะไปปรึกษาใครเลยครับ แบบปรึกษาในรายละเอียดคือคุยกันให้ชัดเจนนะครับ ต้องเสียค่าใช้จ่ายอย่างไรด้วยครับ ขอบพระคุณมากครับ (ปรึกษาแบบไม่ต้องมาดูที่สถานทีจริงก็ได้ครับ เพราะเจ้าหน้าที่ในเวปนี้บอกว่าไม่มีใครมาดูให้ จึงแค่โทรคุยกันก็ได้ครับ)
                                                                                                             อัชฌา รัตนาพันธ์

fengshui

• Administrator
  • Hero Member

ชมรมฯ ไม่ได้รับดูเป็นอาชีพครับ
แต่จะเปิดสอนให้สมาชิกมีความรู้ สามารถช่วยเหลือตนเองได้
เช่น หากวัดองศาได้ ก็สามารถนำมาปรึกษาได้ครับ