18 เม.ย. , 2024, 10:43:31 pm

Author Topic: ทาวเฮ้าส์หลังพิง 297 องศา ตั้งพระบูชาหล้งพิงที่ 207 องศาได้หรือไม่ครับ  (Read 6551 times)

paitee

• Newbie
  • *
ขอความการุณาซือเฮียช่วยดูทาวเฮ้าส์ดัดแปลงเป็นร้านขายหีบศพด้านหน้าประตูม้วนสองบานด้านซ้ายหันหน้าออกเป็นประตูเล็กที่เหลือเป็นประตูใหญ่ ถ้าจะย้ายพระบูชาที่ตั้งบูชาอยู่ก่อนแล้วหลังพิง 297 องศา ไปที่หลังพิง 207 องศาจะดีหรือไม่ครับ ช่วงนี้ค้าขายไม่ดีเลยครับติดขัดไปหมดขอรบกวนซือเฮียเท่านี้ครับ ขอบคุณที่เมตตาครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
วัดองศาด้วยเครื่องมือใดครับ

paitee

• Newbie
  • *
วัดด้วยจานวัดองศาแสงอาทิตย์ครับ วัดหลายรอบแล้วครับ

fengshui

เรื่ององศาถือว่านำมาใช้งานได้

ที่เหลือ วาดภาพชั้น 1 บอกตำแหน่งี่จู้เดิม และตำแหน่งที่จะตั้งใหม่

ตำแหน่งเคลื่อนไหวต่าง ๆ เช่น Air ประตู ...

ส่งมาที่ [email protected]

paitee

• Newbie
  • *
เรียนซือเฮียที่เคารพผมส่งแผนที่บ้านพร้อมรายละเอียดชั้นที่ 1 ไปที่เมล์ของซือเฮียหลายวันแล้วไม่ทราบว่าได้รับหรือยังเห็นเงียบๆครับขออภัยหากผิดพลาดทางขั้นตอนใดน้อมรับคำสั่งสอนครับ   ...ขอบคุณ

paitee

• Newbie
  • *
ทำไมเว็บของชมรมเราไม่มีขั้นตอนที่ให้แก้ไขข้อมูลส่วนตัวเลยครับ หรือมีขอทราบรายละเอียดด้วยครับ ขอบคุณ

fengshui

ยังไม่ได้รับแผนที่เลยครับ ส่งมาใหม่อีกทีครับ

...

การแก้ไขข้อมูลส่วนตัว เพราะเคยมีประสบการณ์

มีผู้ Post การพนัน / คำหยาบ ... หากเปลี่ยนแปลงได้ จะไม่เหลือหลักฐานครับ

หากต้องการแก้ไข ส่งมาได้ที่ [email protected]