29 มี.ค. , 2024, 01:59:56 am

Author Topic: สอบถามเรื่องฤกษ์แต่งงานค่ะ (กังวลมากค่ะ)  (Read 6368 times)

na_lmv

• Newbie
  • *
สวัสดีค่ะ

รบกวนสอบถามเรื่อง ฤกษ์แต่งงานดังนี้ค่ะ

1. ทราบจากหัวข้อก่อนๆ ว่า หากมีอะไรกันก่อนแต่งแล้ว ไม่จำเป็นต้องดูใช่หรือไม่คะ
2. แต่เนื่องจากที่บ้านไม่ทราบเรื่องที่มีอะไรกันแล้ว และกำลังจะจัดให้มีงานแต่งปลายปีนี้
    หรืออาจเลื่อนไปประมาณต้นปี 2555 จะรบกวนให้ดูดวงของทั้งสองคนเพื่อปรับแก้หากไม่สมกัน ได้หรือไม่คะ
3. ถ้าจำวันที่มีอะไรกันได้ สามารถนำมาให้ท่านอาจารย์ดูว่าจะส่งผลอย่างไร มีวิธีแก้อย่างไรบ้างได้หรือเปล่าคะ

ขอบพระคุณมากค่ะ
« Last Edit: 21 พ.ย. , 2011, 09:06:20 am by fengshui »

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
1. ใช่ครับ

2. ขณะนี้ไม่รับวิเคราะห์ดวงครับ  จะดูให้เฉพาะผุ้ที่ใช้บริการหาฤกษ์แต่งงานเท่านั้นครับ

3. ได้ครับ สำหรับกรณีที่ใช้บริการตามข้อ 2.

na_lmv

• Newbie
  • *
รบกวนอีกนิดนะคะ

หากต้องการทำตามที่ได้แนะนำมาคือ นำวันไปให้เพื่อให้ท่านอ.ปรับแก้ จะใช้เวลากี่วันคะ

ถ้าไปด้วยตัวเองที่สมาคมเลยได้หรือไม่ค่ะ

na_lmv

• Newbie
  • *
นำวันไปให้เพื่อใช้ในการปรับแก้ดวง และดูฤกษ์แต่งน่ะค่ะ

และถ้าไปด้วยตัวเองจะใช้เวลาในการได้คำตอบเร็วขึ้นหรือไม่คะ

ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

fengshui

ปกติฤกษ์แต่งงานจะใช้เวลา 30 วัน

แต่กรณีวิเคราะห์ฤกษ์ดีหรือไม่ + ดวง 10 วันครับ

ท่านอจ.อยู่สระบุรีครับ เฉพาะการเดินทางในช่วงนี้ 2.30 ชม. ( ปกติไม่เกิน 2 ชม. ครับ)

na_lmv

• Newbie
  • *
หากไปได้ด้วยตัวเองจะได้คำตอบภายในวันนั้นเลยใช่หรือไม่คะ

และต้องทำการนัดวันล่วงหน้า หรือไม่ อย่างไรคะ

ขอโทษทีนะคะ ที่เรื่องเยอะ

fengshui

ไม่ใช่ครับ

สรุปว่า เร็วที่สุดคือ 10 วันครับ หลังจากรับเรื่อง

na_lmv

• Newbie
  • *

fengshui

ยินดีครับ