19 เม.ย. , 2024, 06:57:01 pm

Author Topic: วัน 9/3 ควรหรือไม่ควรพกเหรีญครับ  (Read 5513 times)

toni

• Jr. Member
  • **
สวัสดีครับ

ถ้าปีนี้ต้องพกเหรียญ 9/3 ถ้าถึงวัน 9/3 ควรหรือไม่ควรพกเหรียญ
จะได้ผลดีกว่ากันครับ

ขอบคุณครับ
โทนี่

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ในทางปฏิบัติ คงหาผู้ที่มานั่งดูเป็นรายวันยากครับ
ปกติแล้ว อย่างมากก็แค่หลักเดือนครับ

การที่เราทำสิ่งใดมากไป จะกลายเป็นวิชาบังคับเรา จะขาดอิสระในการดำเนินชีวิต

toni

• **
สวัสดีครับ

คราวนี้อยากทราบว่าถ้าปัจจุบัน ต้องพกเหรียญ 6/10 ตลอดชีวิต
ในเดือนนี้ควรหรือไม่ควรเอาเหรียญออกครับ

ขอบคุณครับ
โทนี่

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
เอาออกได้ครับ พกใหม่เมื่อเปลี่ยนราศีเดือน

toni

• **
ขอบคุณครับ