19 เม.ย. , 2024, 03:52:39 am

Author Topic: ให้ห้องน้ำมีส้วม 2 ตำแหน่งวางคู่กันเลยรับ จะเป็นอะไรไหมครับ  (Read 4849 times)

horus_ong

• Newbie
  • *
รบกวนถามอาจารย์ครับ ห้องน้ำบ้านเช่าที่ผมอยู่นั้นมี 1 ห้องน้ำแต่มีส้วม 2 อันตั้งอยู่ซ้ายขวาครับจะเป็นอะไรไหมครับ
ตอนนี้การเงินผมติดขัดมากครับมีเงินเข้าตลอดแต่ไม่พอจ่ายครับ ชักหน้าไม่ถึงหลัง รายรับไม่พอรายจ่ายเลยครับ จะเกี่ยวกันไหมครับ
ขอบคุณมากครับอาจารย์

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ในแง่ชัยภูมิ ไม่เป็นไรครับ

แต่จะดีหรือไม่ดี ต้องรู้องศาที่แน่นอน
ลองอ่านหนังสือ จัดบ้านตามหลักฮวงจุ้ยยุค 8 ดูครับ

horus_ong

• Newbie
  • *
ขอบพระคุณมากเลยครับอาจารย์